|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
12 ปี ชาย
สาย A
คู่ที่ 1
ทน.ขอนแก่น
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
08:30 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย A
คู่ที่ 1
ทม.ยโสธร
vs
ทม.อำนาจเจริญ
|
รอบแรก
|
08:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย C
คู่ที่ 5
อบจ.ยโสธร
vs
ทน.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
08:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย B
คู่ที่ 9
ทม.อำนาจเจริญ
vs
อบจ.ยโสธร
|
รอบแรก
|
08:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย A
คู่ที่ 1
ทน.อุดรธานี
vs
อบจ.กาฬสินธุ์
|
รอบแรก
|
08:30 |
สนามกีฬาค่ายสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 1
อบจ.ศรีสะเกษ
vs
อบจ.อุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
08:30 |
สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา |
|
|
Official
|
|
14 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 2
อบจ.นครราชสีมา
vs
อบจ.ชัยภูมิ
|
รอบแรก
|
10:00 |
สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย B
คู่ที่ 2
ทต. ท่าตูม
vs
อบจ.ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
10:00 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย A
คู่ที่ 2
อบจ.อุดรธานี
vs
ทต.หมื่นศรี
|
รอบแรก
|
10:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย C
คู่ที่ 10
อบจ.สกลนคร
vs
อบจ.มหาสารคาม
|
รอบแรก
|
10:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย G
คู่ที่ 6
อบจ.สกลนคร
vs
อบจ.มหาสารคาม
|
รอบแรก
|
10:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย B
คู่ที่ 2
อบจ.นครราชสีมา
vs
ทม.ยโสธร
|
รอบแรก
|
10:30 |
สนามกีฬาค่ายสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี หญิง
สาย B
คู่ที่ 3
ทม.วังสะพุง
vs
ทม.บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
11:30 |
สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย C
คู่ที่ 3
ทน.อุดรธานี
vs
ทต.เลิงนกทา
|
รอบแรก
|
11:30 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย E
คู่ที่ 3
ทม.ชุมแพ
vs
อบจ.ร้อยเอ็ด
|
รอบแรก
|
12:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย H
คู่ที่ 7
ทม.บุรีรัมย์
vs
ทม.นางรอง
|
รอบแรก
|
12:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย D
คู่ที่ 11
ทม.นางรอง
vs
ทม.บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
12:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย C
คู่ที่ 3
อบจ.อุบลราชธานี
vs
อบจ.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
12:30 |
สนามกีฬาค่ายสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี หญิง
สาย B
คู่ที่ 4
ทม.นางรอง
vs
ทม.ชุมแพ
|
รอบแรก
|
13:00 |
สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย D
คู่ที่ 4
ทม.เมืองพล
vs
อบจ.ชัยภูมิ
|
รอบแรก
|
13:00 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
12 ปี หญิง
คู่ที่ 5
อบจ.อุบลราชธานี
vs
ทม.หนองบัวลำภู
|
รอบที่ 1
|
14:30 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย E
คู่ที่ 4
ทม.เมืองพล
vs
อบจ.นครพนม
|
รอบแรก
|
14:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย F
คู่ที่ 12
อบจ.ศรีสะเกษ
vs
อบจ.กาฬสินธุ์
|
รอบแรก
|
14:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย E
คู่ที่ 8
อบจ.ร้อยเอ็ด
vs
ทม.วังสะพุง
|
รอบแรก
|
14:30 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 5
อบจ.นครราชสีมา
vs
อบจ.มหาสารคาม
|
รอบแรก
|
14:30 |
สนามกีฬาเทศบาลนครราชสีมา |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย D
คู่ที่ 4
อบจ.ชัยภูมิ
vs
อบจ.ยโสธร
|
รอบแรก
|
14:30 |
สนามกีฬาค่ายสุรนารี |
|
|
Official
|
|
รวม ฟุตบอล 26 รายการ |