|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
14 ปี ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 1
ทน.นครราชสีมา
vs
ทม.นางรอง
|
รอบแรก
|
10.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 1
อบจ.ศรีสะเกษ
vs
อบจ.กาฬสินธุ์
|
รอบแรก
|
10.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 2
ทม.มหาสารคาม
vs
อบจ.ร้อยเอ็ด
|
รอบแรก
|
10.40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
12 ปี ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 2
อบจ.ศรีสะเกษ
vs
ทม.ชัยภูมิ
|
รอบแรก
|
10.40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 2
อบจ.อุดรธานี
vs
ทม.ร้อยเอ็ด
|
รอบแรก
|
10.40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 1
อบจ.มหาสารคาม
vs
อบจ.ร้อยเอ็ด
|
รอบแรก
|
10:00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
12 ปี ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 1
ทม.ร้อยเอ็ด
vs
ทม.พิบูลมังสาหาร
|
รอบแรก
|
10:00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมชาย
สาย A
คู่ที่ 2
อบจ.อุบลราชธานี
vs
อบจ.ชัยภูมิ
|
รอบแรก
|
10:40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 3
อบจ.นครพนม
vs
อบจ.ชัยภูมิ
|
รอบแรก
|
11.20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
12 ปี ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 3
ทม.บัวใหญ่
vs
ทม.วารินชำราบ
|
รอบแรก
|
11.20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 3
อบจ.มหาสารคาม
vs
อบจ.อุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
11.20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 3
ทม.อำนาจเจริญ
vs
ทต.เชียงคาน
|
รอบแรก
|
11:20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 4
อบจ.ขอนแก่น
vs
ทน.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
12.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 4
ทม.นางรอง
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
12.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
12 ปี ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 4
อบจ.ชัยภูมิ
vs
ทน.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
12.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
12 ปี ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 5
ทม.เมืองพล
vs
ทต.นาอ้อ
|
รอบแรก
|
12.40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 5
ทม.ร้อยเอ็ด
vs
อบจ.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
12.40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมหญิง
สาย C
คู่ที่ 5
อบจ.นครราชสีมา
vs
ทม.มุกดาหาร
|
รอบแรก
|
12.40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมชาย
สาย B
คู่ที่ 4
ทม.พิบูลมังสาหาร
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
12:00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 5
อบจ.กาฬสินธุ์
vs
ทม.นางรอง
|
รอบแรก
|
12:40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมหญิง
สาย C
คู่ที่ 6
อบจ.มหาสารคาม
vs
อบจ.ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
13.20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 6
อบจ.ขอนแก่น
vs
ทน.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
13.20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
12 ปี ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 6
ทม.อำนาจเจริญ
vs
ทต.แก้งคร้อ
|
รอบแรก
|
13.20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมชาย
สาย C
คู่ที่ 6
ทม.ร้อยเอ็ด
vs
ทน.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
13:20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมหญิง
สาย D
คู่ที่ 7
อบจ.อุบลราชธานี
vs
ทม.ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
14.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
12 ปี ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 7
ทต.ร่องคำ
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
14.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 7
อบจ.ชัยภูมิ
vs
อบจ.นครพนม
|
รอบแรก
|
14.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
12 ปี ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 8
ทน.อุดรธานี
vs
ทม.บ้านไผ่
|
รอบแรก
|
14.40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมหญิง
สาย D
คู่ที่ 8
อบจ.กาฬสินธุ์
vs
อบจ.สกลนคร
|
รอบแรก
|
14.40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 7
อบจ.ขอนแก่น
vs
ทม.มหาสารคาม
|
รอบแรก
|
14:00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
14 ปี ทีมชาย
สาย D
คู่ที่ 8
ทน.นครราชสีมา
vs
อบจ.ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
14:40 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมหญิง
สาย A
คู่ที่ 9
อบจ.นครพนม
vs
อบจ.ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
15.20 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
16 ปี ทีมหญิง
สาย B
คู่ที่ 10
อบจ.กาฬสินธุ์
vs
ทน.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
16.00 |
ศูนย์การค้าเซนทรัลพลาซ่า ฮอลล์ 1 |
|
|
Official
|
|
รวม เซปักตะกร้อ 33 รายการ |