|
รายการ |
รอบ |
เวลา |
สนาม |
Start List |
Result |
Status |
Print |
14 ปี ชาย
สาย A
อบจ.ชัยภูมิ
vs
ทต.อำนาจ
|
รอบแรก
|
08:00 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย A
คู่ที่ 1
ทม.วังสะพุง
vs
ทต.เชียงคาน
|
รอบแรก
|
08:00 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
12 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 1
ทม.ยโสธร
vs
ทน.ขอนแก่น
|
รอบแรก
|
08:00 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
12 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 2
ทต.ทรายมูล
vs
ทม.เมืองพล
|
รอบแรก
|
08:40 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย A
คู่ที่ 2
ทต.อำนาจ
vs
ทต.คอนสาร
|
รอบแรก
|
08:40 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย A
ทต.คอนสาร
vs
อบต.ภูเขาทอง
|
รอบแรก
|
08:40 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย B
ทน.สกลนคร
vs
ทม.หนองคาย
|
รอบแรก
|
09:20 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย B
คู่ที่ 3
ทม.นางรอง
vs
ทม.บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
09:20 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
12 ปี หญิง
สาย B
คู่ที่ 3
ทต.นาเชือก
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
09:20 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
12 ปี หญิง
สาย B
คู่ที่ 4
ทม.กาฬสินธุ์
vs
ทม.บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
10:00 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย C
คู่ที่ 4
ทม.ศรีสะเกษ
vs
ทต.เลิงนกทา
|
รอบแรก
|
10:00 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย B
อบจ.นครราชสีมา
vs
ทต.เชียงคาน
|
รอบแรก
|
10:00 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย C
อบจ.กาฬสินธุ์
vs
ทม. ปากช่อง
|
รอบแรก
|
10:40 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย D
คู่ที่ 5
อบจ.ศรีสะเกษ
vs
อบจ.ยโสธร
|
รอบแรก
|
10:40 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 5
ทน.นครราชสีมา
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
10:40 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
14 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 6
ทต. โพธิ์ไชย
vs
อบจ.ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
11:20 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย E
คู่ที่ 6
ทต.หนองไผ่ล้อม
vs
ทต. บ้านแฮด
|
รอบแรก
|
11:20 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย C
ทม.เลย
vs
อบจ.ยโสธร
|
รอบแรก
|
11:20 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย D
ทม.นครพนม
vs
ทม.ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
12:00 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย F
คู่ที่ 7
ทม.ท่าบ่อ
vs
ทน.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
12:00 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี หญิง
สาย B
คู่ที่ 7
อบจ.อุบลราชธานี
vs
ทต.เชียงคาน
|
รอบแรก
|
12:00 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
16 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 8
ทม.ร้อยเอ็ด
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
12:40 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย G
คู่ที่ 8
ทม.หนองคาย
vs
ทม.สุรินทร์
|
รอบแรก
|
12:40 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
14 ปี ชาย
สาย D
ทน.นครราชสีมา
vs
ทม.นางรอง
|
รอบแรก
|
12:40 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
18 ปี หญิง
สาย A
อบจ.อุบลราชธานี
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
13:20 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย H
คู่ที่ 9
ทต.นาเชือก
vs
ทต.คำตากล้า
|
รอบแรก
|
13:20 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี หญิง
สาย A
คู่ที่ 9
ทม.บุรีรัมย์
vs
ทม.มุกดาหาร
|
รอบแรก
|
13:20 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
16 ปี หญิง
สาย B
คู่ที่ 10
อบจ.กาฬสินธุ์
vs
อบจ.มหาสารคาม
|
รอบแรก
|
14:00 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
12 ปี ชาย
สาย I
คู่ที่ 10
อบต.ภูเขาทอง
vs
ทต.แสนสุข
|
รอบแรก
|
14:00 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
18 ปี หญิง
สาย B
อบจ.ชัยภูมิ
vs
อบจ.สกลนคร
|
รอบแรก
|
14:00 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย A
อบจ.ศรีสะเกษ
vs
อบจ.อุดรธานี
|
รอบแรก
|
14:40 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย C
คู่ที่ 11
อบจ.กาฬสินธุ์
vs
อบจ.ร้อยเอ็ด
|
รอบแรก
|
14:40 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย B
คู่ที่ 11
ทม.นางรอง
vs
อบจ.นครราชสีมา
|
รอบแรก
|
14:40 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย C
คู่ที่ 12
ทม.บุรีรัมย์
vs
อบจ.เลย
|
รอบแรก
|
15:20 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย A
คู่ที่ 12
ทน.นครราชสีมา
vs
อบจ.ชัยภูมิ
|
รอบแรก
|
15:20 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย A
ทน.อุบลราชธานี
vs
ทม.บุรีรัมย์
|
รอบแรก
|
15:20 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย B
ทม.หนองคาย
vs
อบจ.สกลนคร
|
รอบแรก
|
16:00 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย A
คู่ที่ 13
ทม.เลย
vs
อบจ.ศรีสะเกษ
|
รอบแรก
|
16:00 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย C
คู่ที่ 13
อบจ.อุดรธานี
vs
ทน.อุบลราชธานี
|
รอบแรก
|
16:00 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย D
คู่ที่ 14
อบจ.มหาสารคาม
vs
อบจ.นครพนม
|
รอบแรก
|
16:40 |
โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย |
|
|
Official
|
|
18 ปี ชาย
สาย B
คู่ที่ 14
อบจ.กาฬสินธุ์
vs
อบจ.ร้อยเอ็ด
|
รอบแรก
|
16:40 |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
|
Official
|
|
16 ปี ชาย
สาย B
ทน.สกลนคร
vs
อบจ.นครพนม
|
รอบแรก
|
16:40 |
อาคารลิปตพัลลภฮอลล์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาฯ |
|
|
Official
|
|
รวม ฟุตซอล 42 รายการ |