|
1. เทเบิลเทนนิส - 12 ปี ชาย เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ยโสธร |
สิทธิพล อรรฆเดชชัยกุล
|
เหรียญเงิน |
|
ทม.เลย |
ณัฏฐรัตน์ ไชยกูล
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
ภาณุพันธ์ นิลพันธ์
|
|
|
|
2. เทเบิลเทนนิส - 12 ปี หญิง เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.ชัยภูมิ |
ดาหวัน งามบ้านผือ
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุบลราชธานี |
ภัทรสุดา วิจิตรธรรม
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.นครราชสีมา |
อนุสรา โสดา
|
|
|
|
3. เทเบิลเทนนิส - 14 ปี ชาย เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ยโสธร |
อิศราวุฒิ ธนนันท์พงศ์
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ศุภณัฐ ถอดรูป
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.นครราชสีมา |
อนุชา โสดา
|
|
|
|
4. เทเบิลเทนนิส - 14 ปี หญิง เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ยโสธร |
ภัทรภร ภูวดิน
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ศิลาภรณ์ อกอารีย์
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ขอนแก่น |
อารญา สมใจ
|
|
|
|
5. เทเบิลเทนนิส - 16 ปี ชาย เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ยโสธร |
ภัคณัฏฐ์ วงศ์ปัสสา
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
ทวีทรัพย์ หมายมั่น
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ปรัฏชญา ประทุมวงษ์
|
|
|
|
6. เทเบิลเทนนิส - 16 ปี หญิง เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ร้อยเอ็ด |
ชลธิชา พลเยี่ยม
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
บัญฑิตา แสงเพชร
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ขอนแก่น |
ภัทรวรรณ สันโดษ
|
|
|
|
7. เทเบิลเทนนิส - 18 ปี ชาย เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
อนุกูล ราชวงษ์
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
พงศกร เสนาอาด
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.ขอนแก่น |
จิตรภณ ใดจิ๋ว
|
|
|
|
8. เทเบิลเทนนิส - 18 ปี หญิง เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
สุรางคนา สิงห์หาร
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
ปนัตดา ลือกำลัง
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.นครราชสีมา |
ณัฐธิดา ชินาการ
|
|
|
|
9. เปตอง - Shooting 16 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
วิวัฒน์ แก้วพรม
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.ขอนแก่น |
ภานุพงษ์ พรมบุญเรือง
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ร้อยเอ็ด |
อรรถพล พลเยี่ยม
|
|
|
|
10. เปตอง - Shooting 16 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
พรทิวา แก้วมูล
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.ขอนแก่น |
ธิติรัตน์ ศรีหลัก
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
สุดารัตน์ สองศรี
|
|
|
|
11. เปตอง - Shooting 18 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ธนพล บุญตา
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.สกลนคร |
พันธมิตร แพงสาน
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.อุดรธานี |
พิสิฐ ธรรมเจริญ
|
|
|
|
12. เปตอง - Shooting 18 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
ภัสราพรรณ แถมจำรัส
|
เหรียญเงิน |
|
ทม.มุกดาหาร |
มันทนา สมแก้ว
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
ฉายตะวัน แสงดาว
|
|
|
|
13. หมากฮอสไทย - 12 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
ศุภชัย พรมรี
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.อุบลราชธานี |
วรวุฒิ หินขาว
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.ชัยภูมิ |
ณัฐพล ทันรังกา
|
|
|
|
14. หมากฮอสไทย - 12 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทต.เลิงนกทา |
ปวริศา บัวทอง
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.ขอนแก่น |
ศรุตยา พรมวงษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.ศรีสะเกษ |
ภรกุลยา อาจสาลี
|
|
|
|
15. หมากฮอสไทย - 14 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
ชิษณุพงษ์ มาศิริโชค
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
พุฒิพัชร พรมมาสุข
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.อุดรธานี |
นราวิทย์ พลเยี่ยม
|
|
|
|
16. หมากฮอสไทย - 14 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
สิรินทรา พรมวงษ์
|
เหรียญเงิน |
|
ทต.หนองบัว |
ณัฐณิชา โพติรัม
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
นัฐพร ไหวจังหรีด
|
|
|
|
17. หมากฮอสไทย - 16 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
นวดล เล่าง่วนฮวด
|
เหรียญเงิน |
|
ทต.หนองบัว |
ณัฐภัทร ผลวีระศักดิ์
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
สุทธิพงษ์ ขีดเข็ม
|
|
|
|
18. หมากฮอสไทย - 16 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
อมรรัตน์ เชื้อจีน
|
เหรียญเงิน |
|
ทต.หนองบัว |
วรรณษา คำมุกชิก
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ภัทราภรณ์ ชะนิดใหม่
|
|
|
|
19. หมากฮอสไทย - 18 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
สันติภาพ สุ่ยหาวงศ์
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.ขอนแก่น |
สุรภัทร์ บุญหมั่น
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ศิริชัย โพธิ์กิ่ง
|
|
|
|
20. หมากฮอสไทย - 18 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
ภรภัทร กีรติณัฐศักดิ์
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
มาริสา จันทร์หอม
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.มหาสารคาม |
ปิยวรรณ มิเล
|
|
|
|
สรุปเหรียญตามวัน |
|