|
1. กรีฑา - กระโดดไกล 14 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.มหาสารคาม |
สุนิสา ภูชื่นศรี
|
เหรียญเงิน |
|
อบต.ภูเขาทอง |
กมลวรรณ โสมะวงศ์
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
นิตญา ขิมปะเม
|
|
|
|
2. กรีฑา - กระโดดไกล 16 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.นครราชสีมา |
ธัญพิชชา นครชัย
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.อุบลราชธานี |
อารียา พลเยี่ยม
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ชลธิชา มัดทุ
|
|
|
|
3. กรีฑา - กระโดดสูง 12 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.กาฬสินธุ์ |
ฐิติชญาพร. ลุนจันทา
|
เหรียญเงิน |
|
ทต.หนองบัว |
แพรวา บัวบาน.
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.สกลนคร |
ขวัญจิรา โมคลา.
|
|
|
|
4. กรีฑา - กระโดดสูง 14 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ขอนแก่น |
ธนพัฒน์ พันธุรา
|
เหรียญเงิน |
|
ทต.หนองบัว |
ธนวัฒน์ บัวบาน
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ณัฐวุฒิ ต๊ะพันธ์
|
|
|
|
5. กรีฑา - กระโดดสูง 18 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ภูริเดช คำผุย
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
คณิณ พิเนตรเสถียร
|
เหรียญทองแดง |
|
ทต.หนองบัว |
ธนพัฒน์ อันโนนจารย์
|
|
|
|
6. กรีฑา - ขว้างจักร 18 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.มหาสารคาม |
จักรภัทร อ่อนโพธา
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.อุบลราชธานี |
วุฒินันท์ พลเยี่ยม
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ขอนแก่น |
สิทธิเดช จันทร์เรือง
|
|
|
|
7. กรีฑา - ขว้างจักร 18 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ภัทรวดี พูลสวัสดิ์
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.มหาสารคาม |
สุพิชชา เชตุราช
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.อุบลราชธานี |
อาทิตยา รสชาติ
|
|
|
|
8. กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด 18 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.สกลนคร |
นิติกรณ์ อินทสร้อย
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ดอกอ้อ แก่นลา
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.อุดรธานี |
กันตินันท์ สุดสาว
|
|
|
|
9. กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก 14 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.นครราชสีมา |
พริริสรา สิงหล
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ชนาภา นิวาส
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.สกลนคร |
รัญชยา ศิริวงศ์
|
|
|
|
10. กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 12 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
ธีรพัฒน์ สระพรม
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ณภัทร กลวยทอง
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.บ้านไผ่ |
สุริยัน พันกูล
|
|
|
|
11. กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 12 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.อุบลราชธานี |
กฤติญาดา กุลบุญญา
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.นครราชสีมา |
กนกอร เกตุโคกกรวด
|
เหรียญทองแดง |
|
ทต.โนนแดง |
ปัณฑิตา บุญยอด
|
|
|
|
12. กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 14 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
ชัยวุฒิ พิมพ์ตะคลอง
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
จักรพรรดิ์ แสงธิมา
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.อำนาจเจริญ |
จักรินทร์ คำจำปาหอม
|
|
|
|
13. กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 14 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.อุดรธานี |
ญาณิศา วงศรีวอ
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.นครราชสีมา |
จุฑารัตน์ ช่วยผักแว่น
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ยโสธร |
พิชญธิดา จันพวง
|
|
|
|
14. กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 16 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.อุดรธานี |
ภูมินทร์ ภูกิจนาค
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.สกลนคร |
ชัยรัตน์ ไชยชมพู
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.ขอนแก่น |
สิทธิโชค พรมอินทร์
|
|
|
|
15. กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 16 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.นครราชสีมา |
ปพิชญา. ควงมาลัย
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ปภัสดา ยินดี
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
นิราวัย์ เสินไธสง
|
|
|
|
16. กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 18 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.อุดรธานี |
พิชัยภูษิต ศิริบุตร
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.ขอนแก่น |
อนุรักษ์ ผลดี
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.นครราชสีมา |
ธนกฤต นพคุณ
|
|
|
|
17. กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 18 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.นครราชสีมา |
ปนัดดา สิงห์แสง
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ณัฐนารี จันทะมั่น
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ร้อยเอ็ด |
รัตวัล บ่อคำเกิด
|
|
|
|
18. กรีฑา - วิ่ง 60 เมตร 12 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
พิพัฒน์พล สงครามศรี
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
สุทธิชัย วิลลิส
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ขอนแก่น |
ธนกฤต หาญศรี
|
|
|
|
19. กรีฑา - วิ่ง 60 เมตร 12 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.นครราชสีมา |
กนกอร เกตุโคกกรวด
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.อุบลราชธานี |
กฤติญาดา กุลบุญญา
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.อุบลราชธานี |
ฤดี เนตรไทย
|
|
|
|
20. กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร 16 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ยโสธร |
ศุภกิจ. สมนึก
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ขอนแก่น |
กฤษฎา พิมพ์บึง
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.สกลนคร |
ภูริภัทร. ภูครองทอง
|
|
|
|
21. กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร 16 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ยโสธร |
ไผ่ธิดา เดชเดิม
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.กาฬสินธุ์ |
วิลาสินี บูรณรกิตติ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ขอนแก่น |
ณัฐธิดา สร้อยเสนา
|
|
|
|
22. กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร 18 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
รัชพล เรียนกิ่ง
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.นครราชสีมา |
ภูบดินทร์ ศักดิวงค์
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.อุบลราชธานี |
กฤตเมธ กุลบุญญา
|
|
|
|
23. กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร 18 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.กาฬสินธุ์ |
สุวิมล ดวงใจ
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.นครราชสีมา |
ชลธิชา อำไพพิศ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.อุดรธานี |
ศิรินภา บัวจาน
|
|
|
|
24. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร 16 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.นครราชสีมา |
ณัฐชยา เชาว์ผักปัง
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
พัทธ์ธิรา แซ่เลา
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.กาฬสินธุ์ |
ฐิติกานต์ บุตรวัง
|
|
|
|
25. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร 18 ปี หญิง |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.นครราชสีมา |
ณัฐธิชา เส็งนา
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.กาฬสินธุ์ |
วิสารัตน์ คะอังกุ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
จันจิรา วงศรี
|
|
|
|
26. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร 16 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.นครราชสีมา |
วีรภัทร ภาษี
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ธิฐิวัฒน์ โคกสีนอก
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ร้อยเอ็ด |
นันทวัฒน์ เวียงสิมา
|
|
|
|
27. กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร 18 ปี ชาย |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.สกลนคร |
สังเขตต์. ใจซื่อ
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.มหาสารคาม |
สิทธิเกียรติ. ไชยสุนะ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ธีรพัฒน์. เกิดค่ำ
|
|
|
|
28. แบดมินตัน - 12 ปี คู่ผสม |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
ศุภณัฐ ราชมนตรี นันท์นภัส ฮาดวิเศษ
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.ขอนแก่น |
จุฑาทิพย์ ดรปัดสา ศุวรุต อุตสานนท์
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ดวงฤทัย เจียมใจ ภูษณะ ริ้วกระโทก
|
|
|
|
29. แบดมินตัน - 12 ปี ชาย คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
ศุวรุต อุตสานนท์ ธนาธิป พาหะนิชย์
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
อาชวิน บุตรธนู ศุภณัฐ ราชมนตรี
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ปฐวีพิพัฒน์ ในเรือน ปิติภัทร ทะหา
|
|
|
|
30. แบดมินตัน - 12 ปี ชาย เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
ศุวรุต อุตสานนท์
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
ศุภณัฐ ราชมนตรี
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.นครพนม |
พศวัต บุนนท์
|
|
|
|
31. แบดมินตัน - 12 ปี หญิง คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
ปัณฑิตา ทาสีแสง นันท์นภัส ฮาดวิเศษ
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
วิภาวรรณ สิงหาแฝด ดวงฤทัย เจียมใจ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ปุญญพัฒน์ อุ่นแก้ว ภานิชา รักษ์วงศ์
|
|
|
|
32. แบดมินตัน - 12 ปี หญิง เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
นันท์นภัส ฮาดวิเศษ
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.ขอนแก่น |
จุฑาทิพย์ ดรปัดสา
|
เหรียญทองแดง |
|
ทต.หนองไผ่ล้อม |
ปวิภา ร้อยครบุรี
|
|
|
|
33. แบดมินตัน - 14 ปี คู่ผสม |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.วารินชำราบ |
กฤดากานต์ บุญหวัง ธีรุตม์ สรรพศรี
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ศรายุธ สืบกระโทก เครือวัลย์ ยามกระโทก
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
ปัณณวัฒน์ ขวัญประกอบ ภัคจิราภรณ์ ขจรนาม
|
|
|
|
34. แบดมินตัน - 14 ปี ชาย คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
สุริยา แก้วหยาด ทักษ์ดนัย เอื้องสัจจะ
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
วีระภัทร เดชพละ อิทธิพล เผือกประไพ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
วีรภัทร ไตรย์วงศ์ อภิชัย ดอนจันทร์ลา
|
|
|
|
35. แบดมินตัน - 14 ปี ชาย เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
สุริยา แก้วหยาด
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ศรายุธ สืบกระโทก
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.อุดรธานี |
อิทธิพล เผือกประไพ
|
|
|
|
36. แบดมินตัน - 14 ปี หญิง คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.มหาสารคาม |
เกวลิน ปองไป ธาริดา ปัตโต
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ยุวดี สุขทะวงศ์ ชาลิสา เสนคราม
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.บัวใหญ่ |
ณัฐณิชา เทดี พีรดา ชัยชมพู
|
|
|
|
37. แบดมินตัน - 14 ปี หญิง เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
จุฑามาศ อรจันทร์
|
เหรียญเงิน |
|
ทม.วารินชำราบ |
กฤดากานต์ บุญหวัง
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.บัวใหญ่ |
ณัฐณิชา เทดี
|
|
|
|
38. แบดมินตัน - 16 ปี คู่ผสม |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
คณิตา กลั่นไพรี ภรต พรหมกุล
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ศรัณลักษณ์ กูกขุนทด กฤษฎา กูกขุนทด
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.มหาสารคาม |
อรนุช จันทร์เกตุ ณัฐพล เดชบุรีรัมย์
|
|
|
|
39. แบดมินตัน - 16 ปี ชาย คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
กฤษกร แว่นไธสง กฤษฎา กูกขุนทด
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
ภรต พรหมกุล อดิศร บุตรธนู
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
เกียรติภูมิ ทองคนทา หฤทธิ์ กิ่งกุมทา
|
|
|
|
40. แบดมินตัน - 16 ปี ชาย เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
ภรต พรหมกุล
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ปรีชาชาญ ทะหา
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
กฤษกร แว่นไธสง
|
|
|
|
41. แบดมินตัน - 16 ปี หญิง คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
คณิตา กลั่นไพรี แพรพลอย งิ้มนันใจ
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.มหาสารคาม |
จุฑาภรณ์ ชิลวงษ์ อรนุช จันทร์เกตุ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ญาดา ศรีชุม ศรัณลักษณ์ กูกขุนทด
|
|
|
|
42. แบดมินตัน - 16 ปี หญิง เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.อุดรธานี |
คณิตา กลั่นไพรี
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.มหาสารคาม |
จุฑาภรณ์ ชิลวงษ์
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
สโรชินี วิสาณ
|
|
|
|
43. แบดมินตัน - 18 ปี คู่ผสม |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
สุพิชญา ต้อไธสง ปัณณฑัต อรจันทร์
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.มหาสารคาม |
คุณากร นาใจ พันทกานต์ กองบุตร
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ปัญญาวี ทองบุปผา ยุทธิวัฒน์ ภัทรพงศ์ตฤณ
|
|
|
|
44. แบดมินตัน - 18 ปี ชาย คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
ศรทอง พระศรี วัชรพล กำไรศิลป์
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.มหาสารคาม |
คุณากร นาใจ ภัทรภูมิ ดวงกางเงาะ
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.อุดรธานี |
ตะวัน บัวเงิน ทีปกร จำปาหวาย
|
|
|
|
45. แบดมินตัน - 18 ปี ชาย เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
ปัณณฑัต อรจันทร์
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
สุทธิพงษ์ แสงโทโพ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ยุทธิวัฒน์ ภัทรพงศ์ตฤณ
|
|
|
|
46. แบดมินตัน - 18 ปี หญิง คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
สุพิชญา ต้อไธสง จิรภิญญา จันทร์ชูกลิ่น
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ปัญญาวี ทองบุปผา ชนนิกานต์ บุญตา
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.มหาสารคาม |
พันทกานต์ กองบุตร ธาราทิพย์ ปัตโต
|
|
|
|
47. แบดมินตัน - 18 ปี หญิง เดี่ยว |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.นครราชสีมา |
สุพิชญา ต้อไธสง
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.มหาสารคาม |
ธาราทิพย์ ปัตโต
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
ปัญญาวี ทองบุปผา
|
|
|
|
48. เปตอง - 12 ปี ชาย คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทน.ขอนแก่น |
รามนเรศ นันโบง ธนวัฒน์ ข้อยุ่น สุรเดช ยอดแคล้ว
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.นครราชสีมา |
พลวัฒน์ จันนอก กิตติพงศ์ กกขุนทด ขวัญชัย โสประโคน
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.มหาสารคาม |
คมกริช จีนภู่ อภิวัฒน์ วาจาลีย์ ภานุมาศ มัทนัง
|
|
|
|
49. เปตอง - 12 ปี หญิง คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
ภัทรวดี สุ่มมาตย์ ปริศรา ประวิสา วรัญญา ธนคำดี
|
เหรียญเงิน |
|
ทม.มหาสารคาม |
ภษร พิมพรรณา ศุภัชญา นามมุลตรี พลอยรวีร์ กบแก้ว
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.มุกดาหาร |
เพ็ญพิชชา คำทอง สุธิดารัตน์ พูลทรัพย์ ขวัญฤทัย ศรีกะชา
|
|
|
|
50. เปตอง - 14 ปี ชาย คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
นมัสการ พยัคษา นวคุณ นิลผาย เกริกไกรวิชญ์ ผิวขำ
|
เหรียญเงิน |
|
ทน.อุดรธานี |
ต้นตระการ มณีรัตน์ ธนพล ศรีจำนงค์ ศักดิ์ดา นาคทัศ
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
กฤษดา ปานนอก ภูรรินทร์ กลิ่นศรีสุข พิชิตชัย ดอบขุนทด
|
|
|
|
51. เปตอง - 14 ปี หญิง คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทต.ห้วยโพธิ์ |
วิไรวรรณ ชั่งมี นิรดา ถิตย์รัศมี
|
เหรียญเงิน |
|
ทม.พิบูลมังสาหาร |
อรพินท์ ชมภูแสน ศุภนุช พายวัน
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.ขอนแก่น |
กัญญารัตน์ ยุพิน กนกอร อ่อนไทรแก้ว วริศรา พันธ์น้อย
|
|
|
|
52. เปตอง - 16 ปี ชาย คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.มุกดาหาร |
รชต พัวพงษ์พันธุ์ โรจนศักดิ์ ไชยวงษ์
|
เหรียญเงิน |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
อภิสิทธิ์ เลิศพงษ์ ปิยะศักดิ์ มงคลสูง
|
เหรียญทองแดง |
|
อบจ.ชัยภูมิ |
สันติภาพ ชนะกิจ ธีรพัฒน์ พึ่งทอง วิวัฒน์ แก้วพรม
|
|
|
|
53. เปตอง - 16 ปี หญิง คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
พรทิวา แก้วมูล ปิยฉัตร แสงดาว ธิดาทิพย์ อินทร์กัน
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ขอนแก่น |
ชลธิชา พิเภก ศศิธร กุหลาบหอม อนัญญา ถามณีศรี
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.ขอนแก่น |
เดือนนภา ถมคำ ธิติรัตน์ ศรีหลัก พิ้งนิภา เหล่าเรียน
|
|
|
|
54. เปตอง - 18 ปี ชาย คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
สุรเดช สีดา ปาริวัตร ภูถมทอง
|
เหรียญเงิน |
|
อบจ.ศรีสะเกษ |
เจตริน คำกุณา ธนพล บุญตา
|
เหรียญทองแดง |
|
ทม.มุกดาหาร |
ธนดล ไทยแท้ ธีระวุฒิ คำจันทร์ พงศกร จำปาพันธ์
|
|
|
|
55. เปตอง - 18 ปี หญิง คู่ |
|
|
เหรียญรางวัล |
เหรียญ |
สังกัด |
นักกีฬา |
เหรียญทอง |
|
อบจ.ขอนแก่น |
ปนัดดา ดาสม กมลวรรณ บุตรวงษ์
|
เหรียญเงิน |
|
ทม.ร้อยเอ็ด |
ฉายตะวัน แสงดาว ชลธิชา นากเณร
|
เหรียญทองแดง |
|
ทน.อุดรธานี |
จารุวรรณ เสียงดัง ภัทริกา พรเพชรปาณี แอนนา บุญชนะ
|
|
|
|
สรุปเหรียญตามวัน |
|